Trang chủ 2020 tháng 11

Khi mình bắt đầu biết đến truyền thông

Khi mình bắt đầu biết đến truyền thông. bạn ấy đã dạy mình những câu chuyện đằng sau mặt báo. Cái giọng thì chua ngoa nhưng trái tim thì ấm áp, chân thành. Mẹ nào không muốn bị truyền thông dắt mũi nh

MỘNG MƠ Các fác vào bài cùng chém gió xả Stree nhé

??????••MỘNG MƠ ••?????? ( Các fác vào bài cùng chém gió xả Stree nhé ) Đêm qua em ngủ nằm mơ Thấy anh mở cửa bước vô căn phòng Nép mình em xích vào trong Anh đặt lưng xuống em vòng tay ôm Ngọt n

HẠ Em đi rồi mùa hạ cũng theo đi nắng không đủ để hong khô nỗi nhớ

HẠ... Em đi rồi mùa hạ cũng theo đi nắng không đủ để hong khô nỗi nhớ hết khắc khoải những chiều chờ chuông đổ dòng nhắn tin - ai bỏ dở giữa chừng em đi rồi phượng cúi mặt rưng rưng ngàn hoa máu theo

BÓNG NGUYỆT SẦU AI RƠI ĐÁY NƯỚC

BÓNG NGUYỆT SẦU AI RƠI ĐÁY NƯỚC tác giả : Mộng Cầm Chú cuội ngồi ở tận vút cao Nhìn xem nhân thế lắm thi trào Trăng treo lẽ bạn tìm văn sĩ Đêm vắng canh tàn chữ chốn nao Bóng nguyệt sầu ai rơi

Ê công nhận nhiều người không biết cái chữ NGẠI đánh vần sao luôn á ha

Ê công nhận nhiều người không biết cái chữ NGẠI đánh vần sao luôn á ha. Người ta đi du lịch mà mấy ba mấy má làm như đi buôn, nhờ mua 1001 thứ đồ, mỗi món hàng chục cái trời đ? Mà cái đứa nhờ đã không

Thằng bạn bựa Vịt kiu Mẽo lâu rồi mới điện thăm nói Long à vk mày đẹp nhà cửa thế bảo lảnh qa đây làm chi cho khổ người ta vậy

Thằng bạn bựa Vịt kiu Mẽo lâu rồi mới điện thăm nói Long à , vk mày đẹp , nhà cửa thế bảo lảnh qa đây làm chi cho khổ người ta vậy . Hỏi sao khổ , nó nói con người ta như tiểu thư qa đây mày bắt làm t

Hôm nay có vé 0đ toàn mạng bay thời gian từ T 1 5 18 trừ lễ Tết ai cần đi đâu inbox hoặc alo 0987805226 em tư vấn và đặt vé ạ

Hôm nay có vé 0đ toàn mạng bay, thời gian từ T.1-5/18 trừ lễ Tết, ai cần đi đâu inbox hoặc alo (0987805226) em tư vấn và đặt vé ạ!Hôm nay có vé 0đ toàn mạng bay, thời gian từ T.1-5/18 trừ lễ Tết, ai c

Hết lỗi của thằng đánh máy bây giờ đến lỗi của thằng phụ trách bộ phận kỹ thuật còn những người có trách nhiệm thì vô can và rút kinh nghiệm

Hết lỗi của "thằng đánh máy", bây giờ đến lỗi của "thằng phụ trách bộ phận kỹ thuật", còn những người có trách nhiệm thì vô can và... rút kinh nghiệm! Nhưng dù sao thì lãnh đạo Bộ văn-thể-du còn có ch

Cho Tuấn khảo sát nhé Mấy bạn nói rằng Tuấn có rất nhìu bạn yêu quí

Cho Tuấn khảo sát nhé ? Mấy bạn nói rằng, Tuấn có rất nhìu bạn yêu quí ? Xem có bao nhiu bạn Yêu Quí Tuấn, nếu sự thật có rất nhiều người, thì Tuấn thấy mình đã chọn đúng con đường mình đang đi và sẽ

Quy Nhơn SG 13 8 9h40 VNA Only 800K ng Ngay CN luôn nên bạn nào về quê chơi muốn vào lại SG giá rẻ lại còn VNA thì hốt lẹ nha

Quy Nhơn - SG 13/8 9h40 VNA Only 800K/ng Ngay CN luôn nên bạn nào về quê chơi muốn vào lại SG giá rẻ lại còn VNA thì hốt lẹ nha!!!Quy Nhơn - SG 13/8 9h40 VNA Only 800K/ng Ngay CN luôn nên bạn nào về q

Theo thống kê thì cứ 10 đôi bạn đang chơi với nhau thân vl thì 9 đôi cứ liên quan đến Tiền là zạn nứt

Theo thống kê thì cứ 10 đôi bạn đang chơi với nhau thân vl thì 9 đôi cứ liên quan đến Tiền là zạn nứt. Còn 1 đôi còn lại đang đuổi nhau để đòi tiền nên éo hỏi ý kiến được . Bạn bè đang chơi với nhau t

Mua chai lọ thủy tinh ở đâu đảm bảo chất lượng, đẹp mắt?

Mua chai lọ thủy tinh ở đâu đảm bảo chất lượng, đẹp mắt? Bạn đang có nhu cầu mua chai lọ thủy tinh đẹp? Bạn muốn tìm kiếm một đơn vị cung sản phẩm chất lượng, uy tín nhất? Thế nhưng với sự đa dạng về những đơn vị cung cấp sản phẩm này thì việc lựa chọn được

In decal cho doanh nghiệp ở địa chỉ nào chất lượng tốt nhất?

In decal cho doanh nghiệp ở địa chỉ nào chất lượng tốt nhất? Các doanh nghiệp hiện nay thường làm decal để sử dụng cho các sản phẩm, dịch vụ của công hoặc dùng để định vị thương hiệu. Các mẫu decal cũng ngày càng đa dạng phục vụ nhu cầu sử dụng của nhiều người

Hướng dẫn cách số hóa bài giảng elearning

Hướng dẫn cách số hóa bài giảng elearning Với xã hội ngày càng phát triển hiện nay nơi máy móc, công nghệ lên ngôi đã tác động nhỏ đến cuộc sống của chúng ta ngay cả việc dạy học cũng không ngoại lệ. Rất nhiều doanh nghiệp triển khai các bài

CUỐI ĐƯỜNG MÌNH CHẲNG THỂ LẠC NHAU

CUỐI ĐƯỜNG MÌNH CHẲNG THỂ LẠC NHAU Thư Tình Ngọc Trang Anh ơi ! Nếu một ngày mình phải tạm xa nhau , anh có chờ ngày em quay trở lại ? Anh có đợi để đôi mình tròn mộng ước , Để vầng tr

THƠ CON CÓC Giang Hoàng với lại Lưu Bình Gặp mặt dui dẻ chân tình thân thương

THƠ CON CÓC. Giang Hoàng với lại Lưu Bình, Gặp mặt dui dẻ,chân tình thân thương, Bàn nhậu không thịt,chẳng xương, Dưng mà dui dẻ,sương sương dư thừa!!!...hehehe. Ảnh chụp trưa nay 7-12-2017 tại Quán c

Cách chọn phụ kiện phù hợp với sàn gỗ Đức nhập khẩu

Cách chọn phụ kiện phù hợp với sàn gỗ Đức nhập khẩu Như chúng tа đã biết, sàn gỗ Đức nhậр khẩu hiện nау đа số là nhậр khẩu, chính vì vậу các mẫu рhụ kiện thường chỉ có màu sắc tương đương màu sàn gỗ chứ không giống у hệt. Vậу làm thế nàо để lựа chọn mà

Cách lựa chọn sàn gỗ công nghiệp Việt Nam cho người mệnh thổ

Cách lựa chọn sàn gỗ công nghiệp Việt Nam cho người mệnh thổ Sàn gỗ công nghiệр vừа đеm lại tính thẩm mỹ cао chо không giаn ngôi nhà  mà chúng tiện lợi và аn tоàn đối với mọi thành viên trоng giа đình kể cả với những nhà có trẻ nhỏ và người lớn tuổi, chính vì v

Mua kính áp tròng ở đâu chất lượng cao nhất?

Mua kính áp tròng ở đâu chất lượng cao nhất? Kính áp tròng được rất nhiều bạn trẻ ưa chuộng vì nó vừa giúp cải thiện thị lực lại tính thẩm mỹ cao khi thay thế cho gọng kính thường dày cộp. Tuy nhiên, hiện nay trên thị trường có rất nhiều nhãn hi

Cần tìm 2 bạn CS online vào team Hình chỉ mang tính chất gây chú ý cho mùa lễ hội

??Cần tìm 2 bạn CS online vào team: Hình chỉ mang tính chất gây chú ý cho mùa lễ hội ? Trang cần tìm 2 bạn trẻ, nhiệt tình, yêu thời trang vào team. Không cần kinh nghiệm. Sẽ được training lại từ đầu.