Trang chủ 2021 tháng 2

Càng nhìn càng cảm nhận giống mình

Càng nhìn càng cảm nhận giống mình. Khi tĩnh khi động, lúc dâng tràn khi lắng đọng, chính mình cũng còn tiếp tục hành trình thú vị khám phá bản thân! An yên vì mình luôn được là mình! " Mưa rơi nhè n

Xin kính chúc nghề thày và những người làm thày

Xin kính chúc "nghề thày" và những người làm thày ! CẦU VỒNG Anh xin gửi nụ hôn xa em nhé! Biển mơ hồ sóng khát vọng từng cơn Em hiện hữu thế gian câm lặng hết Cả nhân gian bao sắc đẹp dỗi hờn Em đ

Hệ thống sàn gỗ công nghiệp Hà Nội giá rẻ

Hệ thống sàn gỗ công nghiệp Hà Nội giá rẻ Chúng ta không thể không công nhận những ưu điểm của sàn gỗ công nghiệp trong việc thiết kế thống sàn nhà, công trình nội thất hiện nay. Trong nội dung bài viết dưới đây, chúng tôi xin được chia sẻ đế

Bạn ý là Đức Ngỗng đáng yêu của cả nhà mình bạn ý Lê Minh Đức từng tham gia với vai trò tình nguyện viên trong chương trình Tổ chức phẫu thu

Bạn ý là Đức "Ngỗng" đáng yêu của cả nhà mình, bạn ý - Lê Minh Đức từng tham gia với vai trò tình nguyện viên trong chương trình "Tổ chức phẫu thuật nụ cười". Bạn ý đang làm mọi việc và tìm kiếm cơ hộ

Nếu trước mặt bạn Ma Kết hay cười hay giận hay dỗi một cách vô cớ thì chúc mừng bạn Ma Kết đã coi bạn như mộtphần của thân thể mình họ cảm t

Nếu trước mặt bạn Ma Kết hay cười, hay giận, hay dỗi một cách vô cớ thì chúc mừng bạn, Ma Kết đã coi bạn như mộtphần của thân thể mình, họ cảm thấy không thể sống khi thiếu bạn được. Kết nhà ta nhiều

Công ty chuyên in decal quận 1 được nhiều người lựa chọn

Công ty chuyên in decal quận 1 được nhiều người lựa chọn Hiện nay các sản phẩm tem nhãn decal được người dùng lựa chọn ngày càng nhiều nhằm đáp ứng cầu thiết thực của hoạt động kinh doanh. Các cửa hàng có thể đặt in tem nhãn tại các đơn vị chuyên in decal q

Gợi ý địa chỉ cung cấp dịch vụ in decal trong suốt quận 1

Gợi ý địa chỉ cung cấp dịch vụ in decal trong suốt quận 1 Quận 1 Thành phố Hồ Chí Minh vốn là một địa điểm phát triển rất nhiều loại hình dịch do tập trung đông các trung tâm thương mại, nhà ở, khu chung cư,… Trong số đó không thể không nhắc đến dịch vụ in ấ

Suntex cung cấp mắc áo nhựa giá rẻ và uy tín

Suntex cung cấp mắc áo nhựa giá rẻ và uy tín Mắc treo quần áo là vật dụng thiết yếu tại các hộ gia đình, shop quần áo. Móc treo áo có nhiều loại, với chất lượng đa dạng khác nhau, mỗi một loại sẽ mang đến những ưu điểm riêng. Một trong những mẫu

BÂY GIỜ THÌ EM ĐÃ BIẾT xàm xí tí cho đỡ buồn ngủ Em đã bảo tính em hay hờn dỗi Giận anh rồi bực bội quá đi thôi Mình xa nhau đã mấy bận trăn

BÂY GIỜ THÌ EM ĐÃ BIẾT ( xàm xí tí cho đỡ buồn.....ngủ..) Em đã bảo tính em hay hờn dỗi Giận anh rồi bực bội quá đi thôi Mình xa nhau đã mấy bận trăng rồi Để em mãi đứng ngồi luôn lẻ bóng Những giây p

Mua tinh dầu bạc hà ở đâu chất lượng và uy tín

Mua tinh dầu bạc hà ở đâu chất lượng và uy tín Từ lâu bạc hà đã là một loại thuốc, gia vị được sử dụng rất nhiều và đem lại nhiều ích đối với người sử dụng. Về sau bạc hà đã được nghiên cứu và chiết xuất thành tinh dầu bạc hà và nó được ứng dụng r

Chúc mừng sinh nhật người anh em Thêm tuổi mới cái gì cũng rực rỡ nhé

Chúc mừng sinh nhật người anh em ??? Thêm tuổi mới cái gì cũng rực rỡ nhé. Đặc biệt là cân nặng cứ pải thêm đôii yến nữa cho nó màu mỡ. Coi củng cũng tăng gấp 10 - 20 lần nhé :))) Chúc 50 năm sau vẫn

Tối nay đang đứng đợi xe Sài Gòn bỗng dưng đổ mưa không báo trước cũng giống như nỗi nhớ cũng chẳng bao giờ báo trước chỉ đến khi ngỡ như đã

Tối nay đang đứng đợi xe Sài Gòn bỗng dưng đổ mưa không báo trước, cũng giống như nỗi nhớ cũng chẳng bao giờ báo trước, chỉ đến khi ngỡ như đã quên rồi, quên thật rồi... Em đau lòng lắm, anh đau lòng

THÁNG TƯ Tháng tư nàng phượng vẫy chào Cơn mưa lững lự hoa nào chờ mong Tháng tư lúa chửa vào đòng Ve chưa thúc dục cho lòng ngẩn ngơ Tháng

THÁNG TƯ Tháng tư nàng phượng vẫy chào Cơn mưa lững lự hoa nào chờ mong Tháng tư lúa chửa vào đòng Ve chưa thúc dục cho lòng ngẩn ngơ Tháng tư anh đợi em chờ Xuân còn đủng đỉnh nàng thơ đâu rồi Tháng

Đưa em đến tận phòng rồi hai mẹ con dọn dẹp xếp đồ đi shopping cả ngày mua tất cả những thứ cần thiết

Đưa em đến tận phòng rồi hai mẹ con dọn dẹp, xếp đồ, đi shopping cả ngày mua tất cả những thứ cần thiết. Hôm nay em bắt đầu nhập học, mẹ đi về... Phút chia tay tưởng phải nước mắt đầy vơi. Ai ngờ em

VÔ TI NH Chi co n chiê c la mo ng manh Cuô i thu rơ t la i đê da nh cho đông Chi co n em vơ i do ng sông Trăng treo đâ u nu i mây bô ng bê n

VÔ TÌNH Chỉ còn chiếc lá mỏng manh Cuối thu rớt lại để dành cho đông Chỉ còn em với dòng sông Trăng treo đầu núi mây bồng bềnh trôi Chỉ còn em, chỉ em thôi Một mình ôm bóng

ĐƠ I ANH Sơ i mưa đan lươ i tha Mi t mu ng mô t go c quê Gio bâ c vê re t đâ m Em ngô i đơ i anh vê Đa mâ y mu a đông qua Mâ y mu a xuân la

ĐỢI ANH Sợi mưa đan lưới thả Mịt mùng một góc quê Gió bấc về rét đậm Em ngồi đợi anh về Đã mấy mùa đông qua Mấy mùa xuân lại đến Bao nhiêu thuyền cập bến Mà em vẫn một mì

GIÃ Ta muốn giã giã tâm tĩnh lặng Gửi lại gì phiêu lộ Trần gian Chẳng vấn vương vạn nẻo dặm dài Mong ngày tháng bằng an vạn vật Nỗi chông ch

GIÃ Ta muốn giã ,giã tâm tĩnh lặng Gửi lại gì phiêu lộ Trần gian Chẳng vấn vương vạn nẻo dặm dài Mong ngày tháng bằng an vạn vật Nỗi chông chênh ngày xiêu bóng ngã Cùng Em san vơi mộng mị đầ

Sáng xách xe chuẩn bị đi làm thì mẹ thằng chọi phàn nàn

Sáng, xách xe chuẩn bị đi làm thì mẹ thằng chọi phàn nàn. - Bố xem dạy dỗ thằng con thế nào, chứ mười một tuổi đầu rồi mà thay cái quần, cái áo cũng lóng ngóng mãi không xong. Lớn lên không biết có là

Công ty bảo vệ ở nha trang chuyên nghiệp, chất lượng

Công ty bảo vệ ở nha trang chuyên nghiệp, chất lượng Nha Trang là một khu vực có nhu cầu thuê bảo vệ ngày càng tăng cao. Có không ít ty được thành lập để cung ứng bảo vệ cho khách hàng. Trong đó, Thuận Phát là công ty bảo vệ ở nha trang chuyên nghiệp đư

Sàn gỗ công nghiệp Việt Nam có tốt không?

Sàn gỗ công nghiệp Việt Nam có tốt không? Ngành công nghiệp sản xuất sàn gỗ tại Việt Nam ngày càng được nâng cao về kỹ thuật, cải về chất lượng, áp dụng dây chuyền sản xuất tân tiến và hiện đại nhất. Với việc tiết kiệm được chi phí nhập khẩu,