Trang chủ 2021 tháng 8

Thông Báo Thay Giấy Mời Kính thưa Quí vị Thiện tín Đạo hữu Phật tử gần xa

Thông Báo (Thay Giấy Mời) Kính thưa Quí vị Thiện tín Đạo hữu Phật tử gần xa. Chủ Nhật, ngày 15 tháng 12 Âm Lịch đến Chùa Diệu Ngộ chúng tôi tổ chức Lễ Tất Niên Cuối Năm. Vì vậy chúng tôi kính báo và t

Đang chuẩn bị mọi thứ cho kịp đón Xuân mới tại Chùa Diệu Ngộ Tượng Thích Ca Nhập Niết Bàn Tượng Di Lặc đều kịp đón mùa Xuân

Đang chuẩn bị mọi thứ cho kịp đón Xuân mới tại Chùa Diệu Ngộ - Tượng Thích Ca Nhập Niết Bàn & Tượng Di Lặc đều kịp đón mùa Xuân. Nam Mô A Di Đà Phật

Đầu năm đã Động thổ khởi công Xây dựng từ ngày 11 1 AL Với 4 nhóm thợ thợ sắt nề mộc và thợ kép

Đầu năm đã Động thổ khởi công Xây dựng từ ngày 11/1/ AL. Với 4 nhóm thợ: thợ sắt, nề, mộc và thợ kép. Nguyện cầu Tam bảo gia hộ Phật sự viên thành, già lam hưng thịnh, mọi sự hanh thông.... Nam Mô A

Xuân vẫn còn và cố gắn giữ mãi mùa Xuân trong ta luôn vĩnh viễn

Xuân vẫn còn và cố gắn giữ mãi mùa Xuân trong ta luôn vĩnh viễn. Muốn được như vậy khi mỗi chúng ta biết: lấy tâm mình làm tâm Phật, lấy hạnh mình làm hạnh Phật, và lấy nguyện mình làm nguyện Phật...

Sự thật về rượu vang Đà Lạt 

Sự thật về rượu vang Đà Lạt  Ngoài các thương hiệu rượu vang nổi tiếng của nước ngoài thì tại Việt Nam, các sản phẩm của vang Đà Lạt cũng nổi tiếng và chất lượng không kém. Một số dòng rượu chất lượng cũng được xuất khẩu để ra mắ

Mái Chùa với năm tháng của thời gian Trãi qua 6 năm với rừng hoang cỏ cháy Chùa Diệu Ngộ với ngày nay

Mái Chùa với năm tháng của thời gian... Trãi qua 6 năm với rừng hoang cỏ cháy..... Chùa Diệu Ngộ với ngày nay....

Hoành thành và chương trình sắp bắt đầu ko có thể tuyệt vời và thành công hơn nữa

Hoành thành và chương trình sắp bắt đầu, ko có thể tuyệt vời và thành công hơn nữa. Thầy cảm ơn Quí Phật tử cùng mấy đứa con nhiều

Những kỉ niệm đẹp trong Chương trình Chút Tình Gửi Huế ngày 10 4 2016 tại Hội chợ Triển Lãm Q Tân Bình tp Hồ Chí Minh

Những kỉ niệm đẹp trong Chương trình Chút Tình Gửi Huế ngày 10/4/2016 tại Hội chợ Triển Lãm Q.Tân Bình, tp Hồ Chí Minh. Thầy Thiện Mỹ cảm ơn tất cả Qúi Phật tử, các nhà hảo tâm, Qúi Anh Chị Em Ca Nghệ

Vải lụa mượt mà lắm nè Sẵn cúp ngực lót thun trong dày dặn 3 màu cực Tây và sang chảnh nhé

Vải lụa mượt mà lắm nè ? Sẵn cúp ngực, lót thun trong dày dặn, 3 màu cực Tây và sang chảnh nhé ? Có dây nơ có thể thắt eo hoặc làm turban cài đầu hoặc nơ cổ đều xinh đẹp ✌️ ☘️ Đầm xoè trơn cúp ngực kè

Hot hit siêu phẩm cập bến với màu sắc siêu yêu thương ạ

Hot hit siêu phẩm cập bến với màu sắc siêu yêu thương ạ ? Vải diện cực mát, có thể mặc 2 kiểu như yếm hay ống đều xinh nà ? ☘️ Set áo tầng nhún ngực quần rộng ☘️ ? Chất voan lụa lót thun cao cấp dày d

Những ngày tháng cũ GÃ Gã chưa bao giờ yêu sự thay đổi yêu công nghệ hay những thứ đại loại vậy

Những ngày tháng cũ GÃ.... Gã chưa bao giờ yêu sự thay đổi, yêu công nghệ hay những thứ đại loại vậy. Đối với gã, đấy là để kiếm tiền, để tồn tại Chứ không phài là để sống... Gã không già, hay đúng h

Từ lâu nanh heo rừng đã được coi là vật may mắn

Từ lâu nanh heo rừng đã được coi là vật may mắn. Ko nói đến việc làm đồ trang sức... Nanh heo rừng mang lại may mắn, tài lộc và trừ tà cực tốt. Ở một vài vùng dân tộc thiểu số, một cái sọ heo rừng đẹ

Lần đầu làm phim ngắn trong khoảng thời gian cực kỳ hạn hẹp và phải tuân theo đề tài và các yêu cầu khắt khe của Ban Tổ chức áp lực ghê lắm

Lần đầu làm phim ngắn trong khoảng thời gian cực kỳ hạn hẹp và phải tuân theo đề tài và các yêu cầu khắt khe của Ban Tổ chức,... áp lực ghê lắm! Bốc thăm đề tài xong là phải tìm ngay diễn viên phù hợp

Sp bên em còn k đủ bán mong cb khi tìm hiểu và có ý định hợp tác thi đừng có hỏi câu có đc trả hàng hay k nếu cb bán k đc điều đầu tiên là d

Sp bên em còn k đủ bán mong cb khi tìm hiểu và có ý định hợp tác thi đừng có hỏi câu “ có đc trả hàng hay k “ nếu cb bán k đc điều đầu tiên là do cb quá dở và quá lười trong phần bán hàng . Sản phẩm đ

SETUP các thành viên mới gia nhập team em nhé

#SETUP các thành viên mới gia nhập team em nhé ??? #HEGONG #Tắm_Trắng_Sâm Tôi luôn tìm những thủ lỉnh giỏi luôn có mục tiêu phấn đấu để vươn tới đỉnh cao thành công cùng với mình Tôi luôn đứng sau th

Ủ Trắng độc quyền sp bên em Chất gel ủ Hàn rất tốt và cần thiết cho làn da của chúng ta

Ủ Trắng độc quyền sp bên em - Chất gel ủ Hàn rất tốt và cần thiết cho làn da của chúng ta . ❌ Thành phần hoàn toàn tự nhiên , lành tính an toàn cho da ? ❌ Bật tone trắng ngay lần đầu sử dụng mà k hề đ

Nhìn lượng hàng HEGONG nhà e đi nhé mấy ty

Nhìn lượng hàng #HEGONG nhà e đi nhé mấy ty . Bill ảo mất lộc ? Nhiều lúc soạn gấp là chả thèm chụp choẹt gì nổi luôn , mệt hụt hơi ? ❗️❗️CẦN GẤP CÁC TRỤ PHÂN PHỐI CÁC TỈNH LÂN CẬN để pass bill quản l

Bữa giờ nhiều người comment cả inbox hỏi E hoài Nàng ơi tớ kg hiểu Nàng lấy năng lượng ở đâu thời gian đâu ra để vừa quản lý nhân sự quá xuấ

Bữa giờ nhiều người comment & cả inbox hỏi E hoài: Nàng ơi, tớ kg hiểu Nàng lấy năng lượng ở đâu, thời gian đâu ra để vừa quản lý nhân sự quá xuất sắc, vừa duyệt báo, vừa duyệt thiết kế, ắp đầy ý tưởn

Thu Lài có nhớ hồi E Lâm đi cổ vũ hỗ trợ C trong Hội diễn văn nghệ Công an Nhân dân kg

Thu Lài có nhớ hồi E & Lâm đi cổ vũ & hỗ trợ C trong Hội diễn văn nghệ Công an Nhân dân kg? Năm 2002 hay sao ấy nhỉ! Cô giáo Thúy trên sân khấu của ngày đó hình như cũng xuất sắc như Ngọc Hà của hôm n